Bộ phát WiFi Ruijie RG-EW300N tốc độ 300Mbps
Mã SP: RG-EW300N
Hãng SX: RUIJIE
600.000đ
(Giá đã bao gồm VAT)
Giá gốc: 750.000đ
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 tháng
KHUYẾN MÃI KÈM THEO
- Đổi mới Miễn Phí trong 7 ngày.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
  • - Bộ phát Wi-Fi 4 luôn ổn định
  • - Tốc độ Wi-Fi: 2,4 GHz 300 Mbps
  • - 4 chế độ được hỗ trợ: Chế độ bộ định tuyến, Chế độ bộ lặp, Chế độ AP, Chế độ WISP
  • - Dễ dàng thiết lập
  • - Hỗ trợ quản lý cloud miễn phí trọn đời
Chế độ bảo hành
36 tháng
Hỗ trợ
– Giao diện: 1 cổng WAN x 10/100 Base-T, 3 cổng LAN x 10/100 Base-T
– Công nghệ Tiên tiến: Ruijie DDNS
– Ăng ten: 2
– Các Tiêu chuẩn Wi-Fi: Wi-Fi 4 (802.11n)
– Độ lợi Ăng-ten: 2,4 GHz: 5 dBi
– MIMO: 2,4 GHz: 2×2
– Người dùng đồng thời: 8
Kích thước (DxRxC)
180 mm × 120 mm × 27 mm
Loại thiết bị
Bộ phát Wifi
Nguồn cấp
DC 5V/1,0A
– Trọng lượng
0,18 kg (không gồm bao bì)
Bán hàng đúng giá, đúng chất lượng.
Hàng chính hãng 100% xuất xứ rõ ràng
Chuyên nghiệp bảo hành tận nơi
Tư vấn, hỗ trợ 24/24
750.000đ 600.000đ
Sản phẩm liên quan
Thẻ nhớ Micro SD 512GB SAMSUNG Evo Plus U3 Class 10 – 100MB/s
Liên hệ
 Loại sản phẩm: microSD.
 Dung lượng: 256 GB.
 Tốc độ đọc: 95 MB/s.
Đầu báo khói quang HORING AH-0621-2
Đầu báo khói quang HORING AH-0621-2 chuẩn UL điện áp: 12 ~ 30V DC, dòng điện báo động: 40mA, giá rẻ tại Vuhoangtelecom.
Đầu báo khói quang HORING Q01-4
Đầu báo khói quang 4 dây.
Nguồn điện: 12VDC dùng được cho tủ NetworX.
Phạm vi điện áp: 12 ~ 30VDC.