Bộ phát WiFi Ruijie RG-EW1300G Chuẩn AC tốc độ 1300Mbps
Mã SP: RG-EW1300G
Hãng SX: RUIJIE
889.000đ
(Giá đã bao gồm VAT)
Giá gốc: 1.750.000đ
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 tháng
KHUYẾN MÃI KÈM THEO
- Đổi mới Miễn Phí trong 7 ngày.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Chế độ bảo hành
36 tháng
Hỗ trợ
– Giao diện: 1 cổng WAN x 10/100/1000 Base-T, 3 cổng LAN x 10/100/1000 Base-T
– Các tiêu chuẩn vô tuyến: Wi-Fi 5 (802.11ac)
– Ăng ten: 5 ăng ten ngoài
– Tốc độ Wi-Fi Tối đa: 2,4 GHz: 400 Mbps/ 5 GHz: 867 Mbps
– Độ lợi Ăng-ten: 2,4 GHz: 4,5 dBi 5 GHz: 5,5 dBi
– Công nghệ tiên tiến: Ruijie DDNS, VPN, OFDMA, IPv6
– Người dùng kết nối đồng thời: 32
Kích thước (DxRxC)
230 mm × 130 mm × 30 mm
Loại thiết bị
Bộ phát Wifi
Nguồn cấp
DC 12V/1.0A
– Trọng lượng
0,29 kg (không bao gồm vỏ hộp)
Bán hàng đúng giá, đúng chất lượng.
Hàng chính hãng 100% xuất xứ rõ ràng
Chuyên nghiệp bảo hành tận nơi
Tư vấn, hỗ trợ 24/24
1.750.000đ 889.000đ
Sản phẩm liên quan
Thẻ nhớ Micro SD 512GB SAMSUNG Evo Plus U3 Class 10 – 100MB/s
Liên hệ
 Loại sản phẩm: microSD.
 Dung lượng: 256 GB.
 Tốc độ đọc: 95 MB/s.
Đầu báo khói quang HORING AH-0621-2
Đầu báo khói quang HORING AH-0621-2 chuẩn UL điện áp: 12 ~ 30V DC, dòng điện báo động: 40mA, giá rẻ tại Vuhoangtelecom.
Đầu báo khói quang HORING Q01-4
Đầu báo khói quang 4 dây.
Nguồn điện: 12VDC dùng được cho tủ NetworX.
Phạm vi điện áp: 12 ~ 30VDC.