Bộ phát Smart Home WiFi Dual-band hỗ trợ Mesh RUIJIE RG-EW1200R
Mã SP: RG-EW1200R
Hãng SX: RUIJIE
639.000đ
(Giá đã bao gồm VAT)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 tháng
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Chế độ bảo hành
36 tháng
Hỗ trợ
– Bộ bắn điểm không dây 5GHz.
– Tốc độ wifi tối đa 867Mbps,
– Tích hợp ăng ten định hướng độ lợi 15dBi.
– Hỗ trợ truyền dữ liệu khoảng cách xa 5KM + với 2 cổng 10/100/1000Base-T Ethernet.
– Chuẩn IP65, 2 thiết bị trong hộp đã tự kết nối sẵn.
– Hỗ trợ quản lý qua eWeb và Ruijie Cloud.
Loại thiết bị
Thiết bị Wifi Access Point
Bán hàng đúng giá, đúng chất lượng.
Hàng chính hãng 100% xuất xứ rõ ràng
Chuyên nghiệp bảo hành tận nơi
Tư vấn, hỗ trợ 24/24
639.000đ
Sản phẩm liên quan
Thẻ nhớ Micro SD 512GB SAMSUNG Evo Plus U3 Class 10 – 100MB/s
Liên hệ
 Loại sản phẩm: microSD.
 Dung lượng: 256 GB.
 Tốc độ đọc: 95 MB/s.
Đầu báo khói quang HORING AH-0621-2
Đầu báo khói quang HORING AH-0621-2 chuẩn UL điện áp: 12 ~ 30V DC, dòng điện báo động: 40mA, giá rẻ tại Vuhoangtelecom.
Đầu báo khói quang HORING Q01-4
Đầu báo khói quang 4 dây.
Nguồn điện: 12VDC dùng được cho tủ NetworX.
Phạm vi điện áp: 12 ~ 30VDC.